2024-09-19
Layin samarwa ta atomatikyana nufin nau'in ƙungiyar samarwa wanda ke fahimtar tsarin aiwatar da samfur ta tsarin injin sarrafa kansa. An kafa shi a kan ci gaba da ci gaba da ci gaba da haɗin kai. Layin samarwa ta atomatik tsarin masana'antu na yau da kullun ne wanda ke haɗa kayan aiki daban-daban, inji, fasaha, da kayan aiki don sarrafa jerin ayyukan masana'anta tare da ɗan ƙaramin sa hannun ɗan adam gwargwadon yiwuwar.
Ana siffanta shi da: sarrafa abubuwan da ake watsawa ta atomatik daga wannan na'ura zuwa wani kayan aikin injin, da sarrafa ta atomatik, lodawa da saukewa, da kuma bincika kayan aikin injin. Ayyukan ma'aikata shine daidaitawa, kulawa da sarrafa layukan atomatik, kuma kada ku shiga cikin aiki kai tsaye; Na'ura da kayan aiki suna gudana bisa ga haɗin kai, kuma tsarin samarwa yana ci gaba sosai.
Tare da ci gaban fasaha, a yau, za mu iya amfani da suatomatik samar Linesdon samar da kayayyaki iri-iri: motoci, lantarki, ko ma abinci.
Anan akwai wasu mahimman fasalulluka na waniatomatik samar line:
Automation: ragewa ko ma kawar da sa hannun ɗan adam don rage farashin aiki, rage kurakuran ɗan adam, da ba da damar albarkatun ɗan adam masu kima don yin ayyuka masu fa'ida.
Inganci: Layukan samarwa ta atomatik suna amfani da ƙarancin kayan aiki kuma suna cinye ƙarancin kuzari fiye da hanyoyin masana'anta na gargajiya. Wannan na iya fassara zuwa rage farashi da karuwar riba ga masana'antun.
Sassauci: idan aka tsara shi yadda ya kamata, ana iya sauya layukan samarwa ta atomatik cikin sauƙi don samar da kayayyaki iri-iri saboda injina (har ma da mutummutumi) da ake amfani da su a cikin tsarin ba su iyakance ga aiki ɗaya ba.
Daidaitawa: Layukan samarwa ta atomatik suna rage girman kai har ma da kawar da kurakuran ɗan adam da rashin daidaituwa, yana ba su damar samar da samfuran tare da daidaiton inganci.
Tsaro: ta hanyar rage sa hannun ɗan adam,atomatik samar Lineszai iya rage haɗarin hatsarori da ke haifar da kurakuran ɗan adam, inganta amincin wurin aiki.